Ý kiến thăm dò
Tình hình kinh tế - xã hội
xã Phúc Thịnh tổ chức Tết Trung thu 2018 cho thiếu niên, nhi đồng.
Ngày 27/09/2018 08:50:59
Ngày 24 tháng 9 năm 2018 (ngày 15 tháng 8 âm lịch), tại Trường Tiểu học Phúc Thịnh, UBND xã, BCH Đoàn xã và Trường Tiểu học Phúc Thịnh đã tổ chức tết Trung thu năm 2018 cho thiếu niên, nhi đồng (TNNĐ). Về dự có đồng chí đại diện BTV Huyện ủy, đại diện Phòng LĐTBXH, Phòng GD, Lãnh đạo Huyện Đoàn Ngọc Lặc
Ngày 24 tháng 9 năm 2018 (ngày 15 tháng 8 âm lịch), tại Trường Tiểu học Phúc Thịnh, UBND xã, BCH Đoàn xã và Trường Tiểu học Phúc Thịnh đã tổ chức tết Trung thu năm 2018 cho thiếu niên, nhi đồng (TNNĐ). Về dự và chung vui với các em TNNĐ có đồng chí Phan Thanh Lương - Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy- Chủ nhiệm UBKT Huyện ủy; đồng chí Phạm Thị Thu - Huyện ủy viên - Bí Thư Huyện Đoàn Ngọc Lặc; đại diện Phòng LĐTBXH, Phòng Giáo dục và phóng viên đài Truyền hình Ngọc Lặc dự và đưa tin. Về phía xã Phúc Thịnh có đồng chí Lê Bá Ngọc - Bí Thư Đảng ủy - Chủ tịch HĐND xã; đồng chí Lê Hồng Lâm PBT Đảng ủy - Chủ tịch UBND xã, Chủ tịch MTTQ và trường các đoàn thể xã. Đặcbiệt là có mặt đông đủ các thầy, cô giáo rường Tiểu học Phúc Thịnh, đông đảo các bậc phụ huynh và đông đủ các em TNNĐ xã Phcs Thịnh tham dự "Vui tết Trung thu"
Sau khi khai mạc, đồng Phan Thanh Lương - Ủy viên Ban Thường vụ - Chủ nhiệm UBKT Huyện ủy thay mặt cho các đồng chí Lãnh đạo huyện Ngọc Lặc tặng 05 xuất quả cho 05 em học sinh nghèo vượt khó vươn lên trong học tập và tặng quà của Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy Ban MTTQ huyện cho các em TNNĐ xã Phúc Thinh. Đồng chí Phan Thanh Lương cùng các đồng chí lãnh đạo xã Phúc Thịnh đã chia bánh, kẹo cho các em TNNĐ./.
Sau khi khai mạc, đồng Phan Thanh Lương - Ủy viên Ban Thường vụ - Chủ nhiệm UBKT Huyện ủy thay mặt cho các đồng chí Lãnh đạo huyện Ngọc Lặc tặng 05 xuất quả cho 05 em học sinh nghèo vượt khó vươn lên trong học tập và tặng quà của Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy Ban MTTQ huyện cho các em TNNĐ xã Phúc Thinh. Đồng chí Phan Thanh Lương cùng các đồng chí lãnh đạo xã Phúc Thịnh đã chia bánh, kẹo cho các em TNNĐ./.
Tin cùng chuyên mục
-
Hội thi các vũ điệu dưỡng sinh người cao tuổi và trò chơi dân gian đánh mảng người cao tuổi xã Phúc Thịnh năm 2024
13/05/2024 15:12:58 -
Thăm và tặng quà trạm y tế xã nhân dịp 27.2
26/04/2024 14:44:02 -
Đảng bộ xã Phúc Thịnh tổ chức kỉ niệm 72 năm ngày thành lập chi bộ Phúc Lương tiền thân của đảng bộ xã Phúc Thịnh( 09/10/1951- 09
25/10/2023 08:33:05 -
Hội Liên hiệp phụ nữ xã Phúc Thịnh phối hợp với công ty MEIZAN tổ chức giải bóng chuyền tổ chức giải bóng chuyền nữ MEZAN CUP 2023
25/10/2023 08:28:57
xã Phúc Thịnh tổ chức Tết Trung thu 2018 cho thiếu niên, nhi đồng.
Đăng lúc: 27/09/2018 08:50:59 (GMT+7)
Ngày 24 tháng 9 năm 2018 (ngày 15 tháng 8 âm lịch), tại Trường Tiểu học Phúc Thịnh, UBND xã, BCH Đoàn xã và Trường Tiểu học Phúc Thịnh đã tổ chức tết Trung thu năm 2018 cho thiếu niên, nhi đồng (TNNĐ). Về dự có đồng chí đại diện BTV Huyện ủy, đại diện Phòng LĐTBXH, Phòng GD, Lãnh đạo Huyện Đoàn Ngọc Lặc
Ngày 24 tháng 9 năm 2018 (ngày 15 tháng 8 âm lịch), tại Trường Tiểu học Phúc Thịnh, UBND xã, BCH Đoàn xã và Trường Tiểu học Phúc Thịnh đã tổ chức tết Trung thu năm 2018 cho thiếu niên, nhi đồng (TNNĐ). Về dự và chung vui với các em TNNĐ có đồng chí Phan Thanh Lương - Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy- Chủ nhiệm UBKT Huyện ủy; đồng chí Phạm Thị Thu - Huyện ủy viên - Bí Thư Huyện Đoàn Ngọc Lặc; đại diện Phòng LĐTBXH, Phòng Giáo dục và phóng viên đài Truyền hình Ngọc Lặc dự và đưa tin. Về phía xã Phúc Thịnh có đồng chí Lê Bá Ngọc - Bí Thư Đảng ủy - Chủ tịch HĐND xã; đồng chí Lê Hồng Lâm PBT Đảng ủy - Chủ tịch UBND xã, Chủ tịch MTTQ và trường các đoàn thể xã. Đặcbiệt là có mặt đông đủ các thầy, cô giáo rường Tiểu học Phúc Thịnh, đông đảo các bậc phụ huynh và đông đủ các em TNNĐ xã Phcs Thịnh tham dự "Vui tết Trung thu"
Sau khi khai mạc, đồng Phan Thanh Lương - Ủy viên Ban Thường vụ - Chủ nhiệm UBKT Huyện ủy thay mặt cho các đồng chí Lãnh đạo huyện Ngọc Lặc tặng 05 xuất quả cho 05 em học sinh nghèo vượt khó vươn lên trong học tập và tặng quà của Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy Ban MTTQ huyện cho các em TNNĐ xã Phúc Thinh. Đồng chí Phan Thanh Lương cùng các đồng chí lãnh đạo xã Phúc Thịnh đã chia bánh, kẹo cho các em TNNĐ./.
Sau khi khai mạc, đồng Phan Thanh Lương - Ủy viên Ban Thường vụ - Chủ nhiệm UBKT Huyện ủy thay mặt cho các đồng chí Lãnh đạo huyện Ngọc Lặc tặng 05 xuất quả cho 05 em học sinh nghèo vượt khó vươn lên trong học tập và tặng quà của Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy Ban MTTQ huyện cho các em TNNĐ xã Phúc Thinh. Đồng chí Phan Thanh Lương cùng các đồng chí lãnh đạo xã Phúc Thịnh đã chia bánh, kẹo cho các em TNNĐ./.
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/300/635995516.jpg )
![](file/thumb/260/155/635995514.jpg )
công khai TTHC
![](file/thumb/260/100/635995515.jpg )